EENI Nyumbani EENI- Shule Kuu ya Biashara

EENI- Shule ya Biashara

Thoma Monaghan - mwanzilishi ya Domino Pizza

Somo (Kozi Elimu ya juu) muhtasari Thoma Monaghan

Mfanyabiashara na uhisani Tom Monaghan (Michigan - Marekani, 1937) ilianzishwa Domino Pizza katika 1960. Katika 1998 Yeye kuuzwa yake hisa wa mlolongo kwa kushiriki katika uhisani na siasa.

Thoma Monaghan:
Thoma Monaghan Katoliki mfanyabiashara

Master katika Kimataifa ya Biashara (MIB elimu kupitia mtandao) utaalamu Amerika.

Vifaa vya kufundishia katika: Katika Thomas Monaghan Kihispania Thomas Monaghan Kifaransa Thomas Monaghan

Bw Thoma Monaghan ni Mkristo Katoliki.

Katika 1968 Yeye kufungua yake kwanza ndani "Domino Pizza". Katika mahojiano kuchapishwa katika Katoliki.net Tom Monaghan alielezea jinsi yake mkakati ni msingi juu ya utawala wa dhahabu ya wazi Mkristo mvuto:

"utawala wa dhahabu ya Domino ni kwa kutibu wengine kama ninyi wanataka kwa kuwa kutibiwa. Katika 38 miaka ya Biashara, Mimi've kamwe kutibiwa mtu yeyote haki." Thoma Monaghan

Yake kazi mara meteoric katika 1983 Bw. Monaghan ina 1,000 wenyeji. Karibu tatu mpya franchises kufunguliwa KILA Siku. Yeye Pia kinakuwa besiboli timia "Miamba ya Maendeleo ya Detroit" kwa 54 milioni dola.

Katika 1989 chini ya unaendelea kiroho mgogoro, katika ambayo wengi mambo katika yake Maisha ni upya. Katika 1992 Yeye kuuzwa yake hisa ya "Miamba ya Maendeleo ya Detroit" na nyingine biashara.

Katika mapema 90 Yeye kujengwa Ujumbe katika kijiji katika Honduras, na una fadhili wainasimamiwa ujenzi ya Mpya Makuu katika Managua, Nikaragua, baadaye kongwe Makuu mara kuharibiwa katika tetemeko la ardhi 1972.

Katika 1998, yeye kuuzwa Domino Pizza per 1 bilioni dola kwa mfuko "Bain jiji" na pia kuchukua viapo ya umaskini.

Monaghan ni Katoliki Mkristo na hasa maslahi katika pro-Maisha sababu. Monaghan kukuza hadharani mahudhurio katika KILA Siku Misa, KILA Siku kisomo ya Rozarimara kwa mara sakramenti kukiri. Ni mwanachama ya Opus Dei.

Katika 1983 Yeye Imara Mater Christi ya Msingi, leo inayojulikana kama Ave Maria ya Msingi, kwa kuamini katika sisi wenyewe Juu ya Katoliki Elimu, Katoliki vyombo vya habari, Jumuiya mipango na nyingine Katoliki misaada.

Thoma Monaghan walichangia 250 milioni dola kwa kuundwa kwa ya Ave Maria Chuo kikuu.

"Mimi aliamua kwamba Wengi muhimu kitu kwamba Wakatoliki unaweza kufanya na yake fedha ni kwa msaada wengine kupata kwa Mbinguni, bila kujali ambapo wao ni - Afrika, Honduras, Nikaragua au Naples..." Thoma Monaghan

Katika 1987, Tom Monaghan kusaidiwa kwa kujenga Legatus, Shirika kwa Katoliki Afisa mtendaji mkuu wa (CEO) ya makampuni kwamba earn zaidi ya 4 milioni dola per mwaka na lengo ya kukuza na kusaidia.

"... Maadili Maadili katika Biashara katika mujibu na Mafundisho ya Kirumi Katoliki Kanisa."

Dini, Maadili na Biashara.



(c) EENI (1995-2018)